+ Trả lời chủ đề
Trang 7/11 Đầu ... 56789 ... Cuối
    Thanks
    316
    Quote Nguyên văn bởi F.B.I Xem bài viết
    Ut nho dang ky lam membership nha. Khi lam membership se bi charge $29 va se co ngay 1 ngay thue free ngay lap tuc, cac thang sau no se autocharge $29 khi nao minh stop thoi. Di nhien phai khai bao credit card, billing address va shipping address. Billing address phai dung voi the credit card khi dang ky, shipping address thi phai o US de no ship the + ao thun vv ve.
    Mình đã đăng ký membership của Eaglerider rồi nhưng billing address họ chỉ cho chọn địa chỉ ở Mỹ thôi nên đành chọn cùng địa chỉ shipping address là nhà anh Vinh luôn. Ngày đó không có Concours 14 nên chắc mình lấy BMW R1200 RT vậy.

Ngày xuất phát vẫn là ngày 22/6/2016 đúng không ban tổ chức, để mình mua vé máy bay sớm cho rẻ? Thanks
    Lần sửa cuối bởi leanhngoc34; 20th-November-2015 lúc 06:04

2. Các thành viên dưới đây cảm ơn leanhngoc34 về bài viết hữu ích:

Thanks
    316
    Quote Nguyên văn bởi F.B.I Xem bài viết
    Hùng Sing tính nhắc AE chú ý vụ thuê xe nhớ mua bảo hiểm Premium Damage Waiver $33/ngày luôn vì an toàn là trên hết + khỏi phải phiền phức khi có sự cố xảy ra và chú ý mục trả xe khác thành phố ( lấy xe ở L.A – trả xe ở Florida) nên sẽ bị charge khoảng $565. Hùng tính nói tiếp nhưng bị vợ lôi vô trả bài gấp nên bây giờ vẫn chưa đứng dậy được nữa!!! Tội!!!
    Mình có nên "book reservation" luôn không vì không biết họ có trả lại tiền (free 1 ngày nếu đóng 1 tháng membership) khi mình đóng từ đây đến 22/6/2015 là khoảng 8 tháng? Thanks

4. Các thành viên dưới đây cảm ơn leanhngoc34 về bài viết hữu ích:

Thanks
    267
    Móa! con đũy Ngọc máo quá, làm nôn nao quá!!!

Cho mình hỏi Reservation này có charge tiền luôn không Ngọc? Nếu có thì phải kiểm tra lại xem nó có trả lại tiền không, còn nếu chỉ là Reservation mà không rút tiền trong tài khoàn mình thì cứ chơi tới. Hehehehe

Móa biết chọn xe quá hơ Đũy!!!
    HÃY THEO ĐUỔI ĐAM MÊ, NỢ NẦN SẼ THEO ĐUỔI BẠN

6. Các thành viên dưới đây cảm ơn Sexsi về bài viết hữu ích:

Thanks
    316
    Quote Nguyên văn bởi Sexsi Xem bài viết
    Móa! con đũy Ngọc máo quá, làm nôn nao quá!!!

Cho mình hỏi Reservation này có charge tiền luôn không Ngọc? Nếu có thì phải kiểm tra lại xem nó có trả lại tiền không, còn nếu chỉ là Reservation mà không rút tiền trong tài khoàn mình thì cứ chơi tới. Hehehehe

Móa biết chọn xe quá hơ Đũy!!!
    Em thấy họ yêu cầu điền thông tin thẻ khi làm reservarion để charge nên mới hỏi mọi người đó anh...

8. Các thành viên dưới đây cảm ơn leanhngoc34 về bài viết hữu ích:

Thanks
    4
    Quote Nguyên văn bởi leanhngoc34 Xem bài viết
    Mình đã đăng ký membership của Eaglerider rồi nhưng billing address họ chỉ cho chọn địa chỉ ở Mỹ thôi nên đành chọn cùng địa chỉ shipping address là nhà anh Vinh luôn. Ngày đó không có Concours 14 nên chắc mình lấy BMW R1200 RT vậy.

Ngày xuất phát vẫn là ngày 22/6/2016 đúng không ban tổ chức, để mình mua vé máy bay sớm cho rẻ? Thanks
    Chinh sat ngay nao chua final... Nhung em wa us ngay nao la a ... mut e ngay do. Hua danh du lun. Hehe. Hien nha anh la tong hanh dinh cua acemtsg ma

10. Các thành viên dưới đây cảm ơn blackzx6r về bài viết hữu ích:

Thanks
    50

Hi bác Ngọc, hiện tại ngày xuất phát vẫn k thay đổi tuy nhiên nếu bác reserve sớm thì nó sẽ charge tiền bác ngay! Nên reserve trước khoảng 1-2 tháng là quá đẹp rồi. BMW R1200RT thì quá on rồi bác!
    F.B.I
    Female Body Inspector

12. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích:

Thanks
    50
    Cái kết cay đắng của sự chậm trễ, lẹ tay thì còn mà nhanh tay thì hết!

Vậy mình xin mạn phép lên danh sách thành viên dự bị cho tour, cái này cũng để cho ACE Mỹ nhìn thấy và rút kinh nguyệt cho đợt tổ chức lần 2, là phải to lớn và hoành tráng hơn nhé. Sau đây là danh sách tranh vé vớt:

1. Iron Girl
    2. Toàn Only Sờ Dít
    3. Lưu Manh Lịch Sự
    4. Duy Văn
    5. .............

Lưu ý: mọi hành vi không lành mạnh như: Vái ông Địa....vv để mấy anh trong danh sách trước rớt phỏng vấn, là cấm tuyệt đối nhé mấy cưng
    Thanks a Sesxi đã làm giúp danh sách dự bị. ACE US cũng rất muốn càng nhiều AE tham gia càng vui nhưng vì chỗ o có giới hạn+ nhân lực phục vụ(tổ chức, đưa đón, thuê xe v.v) han chế cho nên không dám nhận quá 9 người, nếu nhận hơn thì phải phát sinh chi phí thêm như hotel, dinner, thuê thêm xe đưa rước... là thêm tiền mà tiền này charge ngược lại tất cả mọi người thì thiệt thòi cho ds ưu tiên. Nếu ae nào máu không ngại tốn kém những chi phí phát sinh o trên thì vui lòng ghi tên vào giúp trong ds dự bị, ngày cuối cùng chốt so chốt tiền quyết tâm là 20/06- ae nào trong ds ưu tiên k tham dự được thì ae trong ds dự bị sẽ lên thay. Xin cám ơn ae đã hiểu và thông cảm
    F.B.I
    Female Body Inspector

14. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích:

Thanks
    323
    Mình có nên "book reservation" luôn không vì không biết họ có trả lại tiền (free 1 ngày nếu đóng 1 tháng membership) khi mình đóng từ đây đến 22/6/2015 là khoảng 8 tháng? Thanks

Suy nghĩ kỹ trước khi book RT nhé anh....Rờ Tê quá về mua thêm là chật nhà á

16. Các thành viên dưới đây cảm ơn lioncity về bài viết hữu ích:

Thanks
    543
    Cái kết cay đắng của sự chậm trễ, lẹ tay thì còn mà nhanh tay thì hết!

Vậy mình xin mạn phép lên danh sách thành viên dự bị cho tour, cái này cũng để cho ACE Mỹ nhìn thấy và rút kinh nguyệt cho đợt tổ chức lần 2, là phải to lớn và hoành tráng hơn nhé. Sau đây là danh sách tranh vé vớt:

1. Iron Girl
    2. Toàn Only Sờ Dít
    3. Lưu Manh Lịch Sự
    4. Duy Văn
    5. .............
    Đù. Con quỷ bóng già tự lôi nhà em zô danh sách dự bị cho nó xơm tụ hả
    Lần sửa cuối bởi onlyspeed; 21st-November-2015 lúc 09:57

18. Các thành viên dưới đây cảm ơn onlyspeed về bài viết hữu ích:

Thanks
    267
    Tình hình đặt xe bên bển tới đâu rồi Lê Anh Ngọc?
    Nếu order bây giờ bằng thẻ của mình, thì sau này có được trừ lại không? hay là phải tính cho lần đi kế tiếp?

Vui lòng thông báo đặng ACE Mỹ biết mà tính tiếp cung mới cho 2017

Thanks
    HÃY THEO ĐUỔI ĐAM MÊ, NỢ NẦN SẼ THEO ĐUỔI BẠN

20. Các thành viên dưới đây cảm ơn Sexsi về bài viết hữu ích:

Thanks
    4
    Nếu order bây giờ bằng thẻ của mình, thì sau này có được trừ lại không? hay là phải tính cho lần đi kế tiếp?

Thanks
    A'.....du'. Cai nay hoi bi hay do

22. Các thành viên dưới đây cảm ơn blackzx6r về bài viết hữu ích:

Thanks
    316

Thanks
    Như đã trao đổi với anh qua điện thoại cũng như đã cc anh và anh Sơn LWR, em vẫn đang chờ họ trả lời...

24. Các thành viên dưới đây cảm ơn leanhngoc34 về bài viết hữu ích:

Thanks
    50
    Minh moi di Intl Motor Show va ghe vo Eaglerider lam viecluon thi no cung khuyen Minh nen reserve truoc 1 thang la ok roi. Khi no book chinh thuc thi phone cho no vu nhung ngay dc thue free. [IMG]image_zpsidcbt8dl.jpeg[/IMG][/URL][/IMG][IMG]s651.photobucket.com/user/phongkhanhnguyen/media/Mobile%20Uploads/image_zps0bwampgk.jpeg.html][/URL][/IMG]
    F.B.I
    Female Body Inspector

26. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích:

Thanks
    50
    Lien he voi Eaglerider cho tour "Kham pha Alaska" trong nam 2017 va " Mot thoang Canada " trong nam 2018 luon roi![IMG]s651.photobucket.com/user/phongkhanhnguyen/media/Mobile%20Uploads/image_zpsyz9okczr.jpeg.html][/URL][/IMG]
    F.B.I
    Female Body Inspector

28. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích:

Thanks
    1.717
    Thím F.B.I xung quá nghen... Đề nghị xìu xìu lại chút đê....