Threaded View

Thanks
    104

Cool [TT25] Yamaha SRX250 tập tành dọn Cafe Racer

Hi all,

Em là thành viên mới nhưng rất thích phong cách của các anh chị e ACE MTSG.
    Em cũng đã giao tiếp với các anh Hoan Vu Ho, Danh Nguyen... thấy các a rất vui và nhiệt tình
    Facebook: http://www.facebook.com/boo.nguyen.80
    Bất ngờ tìm được forum này nhờ con Cafe độc của a Viet Horse, lòng đam mê bắt đầu từ đây và quyết tâm dọn 1 con cafe thật chất theo phong cách của mình.

Dưới đây là con xe và 1 số đồ chơi đã chuẩn bị sẵn, xe cũng chỉ mới rã ra thôi.
    USD vẫn chưa về nên không thể bắt đầu được.

Hồi trước chạy nouvo, em dọn kiểng tùm lum hết, và vì đam mê độ nên cái Taboo Shop được lập nên để phục vụ nhu cầu vô đồ chơi con xe này:

Ngày đầu giao lưu với xưởng độ xe của a Tự bên Thanh Đa, được ngồi con xe này là máu nổi lên rồi nhưng vì lý do cá nhân nên không thể theo đuổi đam mê PKL...

Tiền ko nhiều, và có biết chạy tay côn đâu mà chơi ...
    Thế rồi tự dưng bắt gặp em này với chi phí khá tốt và được sự hỗ trợ từ a Tự, mua xe trả góp, mai mốt lấy đồ trừ lại

Và rồi chuyện gì đến cũng đã đến, nhận được cái gật đầu hỗ trợ chơi xe của a Tự. Em và bạn vác ra tập chạy ngay trước khi e nó được rã ra để chuẩn bị lên nồi. 30p đủ để biết chạy chập chững 1 em côn tay với e thật là vui

Mấy a e hý hửng về con xe lắm, hy vọng có được 1 thể loại mới để chơi tạo cái cảm giác mới lạ thay vì e nouvo cũ kia
    Cục máy be bé, sườn và bình xăng zin đã ra được 1 phần của Cafe Racer rồi.

Sau khi tập chạy xong là mang về xưởng mổ ra ngay để chờ phuộc về.

Tự tay mình mở từng con ốc thật là khoái, sắp tới sẽ tự tay rửa cục máy, chú lính a Tự nói cục máy rửa bèo bèo phải 3 ngày

Xong phần cơ bản rồi, giờ xoắn tay vào săn hàng cho e nó, vì mơ ước của em là có 1 con cafe thật khủng, thay vì chơi phong trào như 1 số bạn trẽ khác, về nhà ngắm đống đồ chơi PKL mà 6 7 tháng Taboo Shop đã tích góp được:

2. Các thành viên dưới đây cảm ơn Taboo về bài viết hữu ích:

Từ khóa (Tag) của chủ đề này