Hybrid View

Thanks
    9
    e lam thanh vien www.eaglerider.com) rui ...seo a singaporeman

2. Các thành viên dưới đây cảm ơn paraday về bài viết hữu ích:

Thanks
    50
    Quote Nguyên văn bởi paraday Xem bài viết
    e lam thanh vien www.eaglerider.com) rui ...seo a singaporeman
    Ut nho dang ky lam membership nha. Khi lam membership se bi charge $29 va se co ngay 1 ngay thue free ngay lap tuc, cac thang sau no se autocharge $29 khi nao minh stop thoi. Di nhien phai khai bao credit card, billing address va shipping address. Billing address phai dung voi the credit card khi dang ky, shipping address thi phai o US de no ship the + ao thun vv ve.
    F.B.I
    Female Body Inspector

4. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích:

Thanks
    50
    Anh e nao can dia chi nha minh thi vui long Messenger FB cho minh nhe, dia chi cho lam cua minh thi da post o bai tren roi kk.
    F.B.I
    Female Body Inspector

6. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích:

Thanks
    2
    Vụ trùng địa chỉ nhà a Vinh chắc k sao vì mục đích chuyến đi của tụi tao là motorcycle và đó là điểm xuất phát. Cứ thiệt thà khai báo, mình không cần và không có gì phải gian dối cả.

8. Các thành viên dưới đây cảm ơn Singaporeman về bài viết hữu ích:

Thanks
    4

Moa... Cau nay hay nhat cua ngay thu 7 ben VN

10. Các thành viên dưới đây cảm ơn blackzx6r về bài viết hữu ích:

Thanks
    316
    Quote Nguyên văn bởi F.B.I Xem bài viết
    Ut nho dang ky lam membership nha. Khi lam membership se bi charge $29 va se co ngay 1 ngay thue free ngay lap tuc, cac thang sau no se autocharge $29 khi nao minh stop thoi. Di nhien phai khai bao credit card, billing address va shipping address. Billing address phai dung voi the credit card khi dang ky, shipping address thi phai o US de no ship the + ao thun vv ve.
    Mình đã đăng ký membership của Eaglerider rồi nhưng billing address họ chỉ cho chọn địa chỉ ở Mỹ thôi nên đành chọn cùng địa chỉ shipping address là nhà anh Vinh luôn. Ngày đó không có Concours 14 nên chắc mình lấy BMW R1200 RT vậy.

Ngày xuất phát vẫn là ngày 22/6/2016 đúng không ban tổ chức, để mình mua vé máy bay sớm cho rẻ? Thanks
    Lần sửa cuối bởi leanhngoc34; 20th-November-2015 lúc 06:04

12. Các thành viên dưới đây cảm ơn leanhngoc34 về bài viết hữu ích:

Thanks
    4
    Quote Nguyên văn bởi leanhngoc34 Xem bài viết
    Mình đã đăng ký membership của Eaglerider rồi nhưng billing address họ chỉ cho chọn địa chỉ ở Mỹ thôi nên đành chọn cùng địa chỉ shipping address là nhà anh Vinh luôn. Ngày đó không có Concours 14 nên chắc mình lấy BMW R1200 RT vậy.

Ngày xuất phát vẫn là ngày 22/6/2016 đúng không ban tổ chức, để mình mua vé máy bay sớm cho rẻ? Thanks
    Chinh sat ngay nao chua final... Nhung em wa us ngay nao la a ... mut e ngay do. Hua danh du lun. Hehe. Hien nha anh la tong hanh dinh cua acemtsg ma

14. Các thành viên dưới đây cảm ơn blackzx6r về bài viết hữu ích:

Thanks
    50

Quote Nguyên văn bởi leanhngoc34 Xem bài viết

Hi bác Ngọc, hiện tại ngày xuất phát vẫn k thay đổi tuy nhiên nếu bác reserve sớm thì nó sẽ charge tiền bác ngay! Nên reserve trước khoảng 1-2 tháng là quá đẹp rồi. BMW R1200RT thì quá on rồi bác!
    F.B.I
    Female Body Inspector

16. Các thành viên dưới đây cảm ơn F.B.I về bài viết hữu ích: